Kayayyaki

  • Lug Type Butterfly Valve tare da Jiki

    Lug Type Butterfly Valve tare da Jiki

    Bawul ɗin mu na ZFA yana da nau'i daban-daban don nau'in nau'in bawul ɗin bawul ɗin lugga ga abokan cinikinmu kuma yana iya keɓancewa. Domin lug irin bawul jiki abu, za mu iya zama CI, DI, bakin karfe, WCB, tagulla da dai sauransu.Wina pin kumafil kasa lug malam buɗe ido bawul.Tshi actuator na lug type malam buɗe ido bawul iya zama lever, tsutsa gear, lantarki afareta da kuma pneumatic actuator.

     

  • DI PN10/16 Class150 Soft Seling Gate Valve for Water Pipe

    DI PN10/16 Class150 Soft Seling Gate Valve for Water Pipe

    Saboda zaɓin kayan hatimi sune EPDM ko NBR. Ana iya amfani da bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi a matsakaicin zafin jiki na 80 ° C. Yawancin lokaci ana amfani dashi a cikin bututun maganin ruwa don ruwa da ruwan sharar gida. Ana samun bawuloli masu laushi masu laushi a cikin ƙira iri-iri, kamar British Standard, Standard German, American Standard.Matsi mara kyau na bawul ɗin ƙofar mai laushi shine PN10, PN16 ko Class150.

  • Biyu Eccentric Wafer Babban Ayyukan Butterfly Valve

    Biyu Eccentric Wafer Babban Ayyukan Butterfly Valve

    Babban bawul ɗin malam buɗe ido yana da wurin zama mai maye gurbin, matsi mai ɗaukar nauyi ta hanyoyi biyu, ɗigowar sifili, ƙaramin ƙarfi, sauƙin kulawa, da tsawon rayuwar sabis.

  • DN80 Rarraba Jiki PTFE Cikakken Layi Wafer Butterfly Valve

    DN80 Rarraba Jiki PTFE Cikakken Layi Wafer Butterfly Valve

    Cikakken bawul ɗin malam buɗe ido, tare da kyakkyawan aikin anti-lalata, daga tsarin tsarin ra'ayi, akwai halves guda biyu da nau'i ɗaya akan kasuwa, galibi ana yin layi tare da kayan PTFE, da PFA, waɗanda za'a iya amfani da su a cikin mafi lalata kafofin watsa labarai, tare da tsawon rayuwar sabis.

  • CF8M Jiki/Disc PTFE Seat Wafer Butterfly Valve

    CF8M Jiki/Disc PTFE Seat Wafer Butterfly Valve

    PTFE Seat Valve kuma aka sani da Fluorine filastik liyi lalata bawuloli, suna da filasta fluorine da aka ƙera su cikin bangon ciki na ɓangaren ƙarfe ko bawul ɗin baƙin ƙarfe ko kuma saman saman bawul na ciki. Bayan haka, jikin CF8M da diski suma suna sanya bawul ɗin malam buɗe ido ya dace da kafofin watsa labarai masu ƙarfi masu lalata.

  • DN80 PN10/PN16 Ductile Iron Wafer Butterfly Valve

    DN80 PN10/PN16 Ductile Iron Wafer Butterfly Valve

    Ductile baƙin ƙarfe wuya-baya wafer malam buɗe ido bawul, manual aiki, dangane da Multi-misali, za a haɗa zuwa PN10, PN16, Class150, Jis5K / 10K, da sauran matsayin bututu flange, yin wannan samfurin yadu amfani a duniya. An fi amfani da shi a tsarin ban ruwa, kula da ruwa, samar da ruwan sha na birane da sauran ayyukan.

     

  • DN100 EPDM Cikakken Layi Wafer Butterfly Valve Multi-misali

    DN100 EPDM Cikakken Layi Wafer Butterfly Valve Multi-misali

    An ƙera EPDM cikakken wurin zama diski wafer malam buɗe ido don aikace-aikace inda ake buƙatar juriya ga sinadarai da kayan lalata, kamar yadda bawul na ciki da diski suna layi tare da EPDM.

  • 5K/10K/PN10/PN16 DN80 Aluminum Jikin CF8 Disc Wafer Butterfly Valve

    5K/10K/PN10/PN16 DN80 Aluminum Jikin CF8 Disc Wafer Butterfly Valve

    5K / 10K / PN10 / PN16 Wafer Butterfly Valve ya dace da ma'auni mai yawa na haɗin kai, 5K da 10K suna komawa zuwa ma'auni na JIS na Japan, PN10 da PN16 suna nufin ma'auni na Jamusanci DIN da Sinanci GB Stanard.

    Bawul ɗin malam buɗe ido na aluminium yana da fasalulluka na Nauyin Haske da Juriya na Lalacewa.

  • Bakin Karfe Hatimin Non Rising Stem Gate Valve

    Bakin Karfe Hatimin Non Rising Stem Gate Valve

    Bakin karfe sealing yana ba da kyakkyawan juriya ga lalata matsakaici, yana tabbatar da dorewa na bawul ɗin ƙofar, ana amfani da su a masana'antu daban-daban, gami daGas da man fetur,Petrochemical,sarrafa sinadarai,Maganin ruwa da ruwan sha,Marine daƘarfin wutar lantarki.