Kayayyaki
-
Bakin Karfe Flange Nau'in Ruwan Bawul
Bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ba shi da kafaffen sanda, wanda aka sani da bawul ɗin ƙwallon ƙafa. Bawul ɗin ƙwallon ƙafa yana da hatimin wurin zama guda biyu a cikin jikin bawul, yana ɗaure ball a tsakanin su, ƙwallon yana da rami ta rami, diamita na ramin yana daidai da diamita na ciki na bututu, wanda ake kira cikakken diamita ball bawul; diamita na ramin ya ɗan ƙanƙanta fiye da diamita na ciki na bututu, wanda ake kira da rage diamita ball bawul.
-
CIKAKKIYAR KWALLON KARFE MAI WELD
Bawul ɗin ƙwallon ƙafar ƙarfe mai cikakken walƙiya bawul ne na yau da kullun, babban fasalinsa shine saboda ƙwallon da bawul ɗin suna walda su cikin yanki ɗaya, bawul ɗin ba shi da sauƙi don samar da ɗigogi yayin amfani. An fi hada da bawul jiki, ball, kara, wurin zama, gasket da sauransu. An haɗa tushe da abin hannu na bawul ta cikin ƙwallon, kuma ana juya ƙafar hannu don kunna ƙwallon don buɗewa da rufe bawul ɗin. Abubuwan samarwa sun bambanta bisa ga amfani da mahalli daban-daban, kafofin watsa labarai, da sauransu, galibi carbon karfe, bakin karfe, gami karfe, simintin ƙarfe, da dai sauransu.
-
DI PN10/16 aji150 Dogon Turi Soft Seling Gate Valve
Dangane da yanayin aiki, bawul ɗin mu masu laushi masu laushi a wasu lokuta suna buƙatar a binne su a ƙarƙashin ƙasa, wanda shine inda bawul ɗin ƙofar yana buƙatar saka shi da kara mai tsawo don ba da damar buɗewa da rufe shi.Dogon mu mai tushe gte valves kuma ana samun su tare da ƙafafun hannu, mai kunna wutar lantarki, mai kunna pneumatic a matsayin ma’aikacin su.
-
DI SS304 PN10/16 CL150 Flange Butterfly Valve
Wannan bawul ɗin flange biyu yana amfani da kayan ductile baƙin ƙarfe don jikin bawul, don diski, mun zaɓi kayan SS304, kuma don flange haɗin, muna ba da PN10/16, CL150 don zaɓinku, Wannan bawul ɗin malam buɗe ido ne. Ana amfani da iska a cikin Abinci, magunguna, sinadarai, man fetur, wutar lantarki, yadi mai haske, takarda da sauran samar da ruwa da magudanar ruwa, bututun iskar gas don daidaita kwararar ruwa da yanke rawar ruwa.
-
DI PN10/16 class150 Soft Seling Gate Valve
Jikin DI shine abu na yau da kullun da ake amfani dashi don lallausan bawul ɗin rufe ƙofar. An raba bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi zuwa Matsayin Biritaniya, Matsayin Amurka da Matsayin Jamusanci bisa ga ƙa'idodin ƙira. Matsi na taushi hatimin malam buɗe ido bawuloli na iya zama PN10, PN16 da PN25.Ya danganta da yanayin shigarwa, tashin kara bawuloli da kuma wadanda ba tashi kara kara bawuloli suna samuwa don zaɓar.
-
DI PN10/16 Class150 Soft Seling Rising Gate Valve
An raba bawul ɗin ƙofar rufewa mai laushi a cikin kara mai tasowa da kara mara tashi.USually, tashi bawul ɗin ƙofar kara yana da tsada fiye da bawul ɗin ƙofar tushe. Jikin bawul ɗin rufewa mai laushi da ƙofar galibi ana yin su ne da ƙarfe na simintin ƙarfe kuma kayan hatimin yawanci EPDM ne da NBR. Matsin lamba na bawul ɗin ƙofar mai laushi shine PN10, PN16 ko Class150. Za mu iya zaɓar bawul ɗin da ya dace bisa ga matsakaici da matsa lamba.
-
SS/DI PN10/16 Class150 Flange Knife Gate Valve
Dangane da matsakaici da yanayin aiki, DI da bakin karfe suna samuwa a matsayin jikin bawul, kuma haɗin gwiwar mu shine PN10, PN16 da CLASS 150 da sauransu. Haɗin zai iya zama wafer, lug da flange. Bawul ɗin ƙofar wuƙa tare da haɗin flange don ingantacciyar kwanciyar hankali. Bawul ɗin ƙofar wuƙa yana da fa'idodi na ƙananan girman, ƙaramin juriya na kwarara, nauyi mai sauƙi, mai sauƙin shigarwa, sauƙin rarrabawa, da sauransu.
-
DI CI SS304 Flange Connection Y Strainer
Fitar flange nau'in Y shine kayan aikin tacewa mai mahimmanci don bawul ɗin sarrafa ruwa da ingantattun samfuran injina.It yawanci ana shigar da shi a mashigar ruwa mai sarrafa ruwa da sauran kayan aiki don hana ƙazantattun ƙazanta daga shiga cikin tashar, wanda ke haifar da toshewa, ta yadda ba za a iya amfani da bawul ko wasu kayan aiki akai-akai.Tya strainer yana da abũbuwan amfãni daga cikin sauki tsari, kananan kwarara juriya, kuma zai iya cire datti a kan layi ba tare da cire.
-
DI PN10/16 Class150 Lug Knife Gate Valve
Jikin DI nau'in lugga Bawul ɗin ƙofar wuƙa yana ɗaya daga cikin mafi arha kuma mai amfani da bawuloli na ƙofar wuka. Babban abubuwan da ke cikin bawul ɗin ƙofar wuka sun ƙunshi jikin bawul, ƙofar wuka, wurin zama, shiryawa da mashin bawul. Dangane da buƙatun, muna da tashi mai tushe da bawul ɗin ƙofofin wuƙa mara-kunna.