Valve Eccentric Butterfly Biyu
-
Bakin Karfe Wafer Babban Ayyukan Butterfly Valve
Anyi daga bakin karfe na CF3, wannan bawul ɗin yana ba da kyakkyawan juriya na lalata, musamman a cikin mahalli na acidic da chloride. Filayen da aka goge suna rage haɗarin kamuwa da cuta da haɓakar ƙwayoyin cuta, yana mai da wannan bawul ɗin manufa don aikace-aikacen tsabta kamar sarrafa abinci da magunguna.
-
Gajeren Siffar U Siffar Valve Sau Biyu Eccentric Butterfly Valve
Wannan ɗan gajeren tsari sau biyu na bawul ɗin malam buɗe ido yana da siriri Fuska o girman fuska, wanda ke da tsayin tsari ɗaya da bawul ɗin malam buɗe ido. Ya dace da ƙananan sarari.
-
Double Eccentric Wafer Babban Ayyukan Butterfly Valve
Babban bawul ɗin malam buɗe ido yana da wurin zama mai maye gurbin, matsi mai ɗaukar nauyi ta hanyoyi biyu, ɗigowar sifili, ƙaramin ƙarfi, sauƙin kulawa, da tsawon rayuwar sabis.
-
Nau'in Flange Biyu Offset Butterfly Valve
AWWA C504 malam buɗe ido yana da nau'i biyu, hatimi mai laushi na tsakiyar layi da hatimi mai laushi biyu, yawanci, farashin midline taushi hatimi zai zama mai rahusa fiye da eccentric biyu, ba shakka, ana yin wannan gabaɗaya bisa ga bukatun abokan ciniki. Yawancin aiki matsa lamba ga AWWA C504 ne 125psi, 150psi, 250psi, flange dangane matsa lamba kudi ne CL125,CL150,CL250.
-